อาจารย์พัท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อาจารย์เริ่มสนใจทำวิจัยเมื่อไหร่ครับ

Go down

อาจารย์เริ่มสนใจทำวิจัยเมื่อไหร่ครับ Empty อาจารย์เริ่มสนใจทำวิจัยเมื่อไหร่ครับ

Post  Namthip Sat Feb 19, 2011 10:25 pm

อาจารย์ได้ค่าตอบแทนจากงานวิจัยบ้างหรือเปล่า. อุปกรณ์การทดลองได้มาได้อย่างไร. มหาลัยมีห้องให้นักศึกษาทำวิจัยเพียงพอหรือไม่ครับ

Namthip
Guest

Back to top Go down

Back to top