อาจารย์พัท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การเรียนครุศาสตร์ไฟฟ้า

Go down

การเรียนครุศาสตร์ไฟฟ้า Empty การเรียนครุศาสตร์ไฟฟ้า

Post  ????? Sat Mar 12, 2011 8:33 am

คือผมเพิ่งสอบได้โควต้าครุศาสตร์ไฟฟ้า ปี 54 ปีนี้อะครับ มีข้อสงสัยจะถามอาจารย์ ขออนุญาตนะครับ

อยากจะถามอาจารย์ว่า ถ้าเราเรียนครุศาสตร์อุตสาหกรรม จบไปถ้าไม่ได้เป็นครู จะสามารถประกอบอาชีพใดได้บ้างครับที่เกี่ยวกับด้านเทคโนโลยีและวิศวกรรม

ยังไงช่วยยกตัวอย่างให้หน่อยนะครับ

แล้วถ้าเกิดจบครุศาสตร์อุตสาหกรรม เราจะไปศึกษาต่อคณะวิศวกรรมได้ใช่ไหมครับ ยังไงช่วยกรุณาตอบผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

?????
Guest

Back to top Go down

Back to top